Skip to player
Skip to main content
Watch fullscreen
Add to Playlist
Report
GMA News
Follow
GoodNews: Kaagapay ng mga Aeta
10 years ago
Sa panahon ngayon, sanay na sanay na tayo sa mabilis na agos ng impormasyon, salamat sa internet. Pero para sa mga kapatid nating Aeta sa Botolan, ...
Category
🗞
News
Show less
Recommended
4:44
|
Up next
News to Go - Conditional cash transfer ni PNoy, hindi sapat, ayon kay DSWD Sec. Soliman
GMA News
10 years ago
3:05
OFW, nagnakaw dahil sa online sabong? | GMA News Feed
GMA News
4 years ago
6:18
I-Witness: Isang araw sa buhay ng pinakamaliit na tribo sa Pilipinas
GMA News
10 years ago
3:32
News to Go - Pinoys sa Imagine World Cup
GMA News
10 years ago
12:00
Imbestigador: LALAKI, INAMING NAPATAY ANG NOBYA DAHIL SA PAGIGING BUNGANGERA AT MAPANAKIT NITO!
GMA Public Affairs
7 years ago
14:24
State of the Nation: (Part 1) Humingi ng sustento, binaril; Nanakit si kuya guard?!
GMA News
19 minutes ago
2:38
State of the Nation: (Part 2) G! sa Vietnam
GMA News
20 minutes ago
1:39
"Dream girl" ni Bimby | SONA
GMA News
22 minutes ago
1:01
Weather update (October 22, 2026) | SONA
GMA News
22 minutes ago
0:55
3 araw na 'di pagbebenta ng baboy bilang protesta sa importation at smuggling, nagsimula na | SONA
GMA News
23 minutes ago
3:46
Milyong halaga ng shabu, natagpuan sa loob ng butones ng damit | GMA News Feed
GMA News
4 years ago
10:24
IN REVIEW: Malnutrition, silent pandemic plaguing among Filipino children | Stand for Truth
GMA News
5 years ago
3:19
Bahay, gumuho dahil sa sinkhole?! | GMA News Feed
GMA News
3 years ago
3:11
Baka, binugbog saka pinutulan ng paa | GMA News Feed
GMA News
4 years ago
5:11
News to Go - Foreign Visits ni PNoy
GMA News
10 years ago
4:00
Nanay, nanganak sa firetruck sa kasagsagan ng Bagyong Paeng | GMA News Feed
GMA News
4 years ago
14:17
Bakit wala pa ring pag-usad sa buhay ng maraming magsasaka sa Pilipinas? | Stand for Truth
GMA Public Affairs
5 years ago
9:11
Titulo ng lupa na pagmamay-ari ng yumaong lolo, ipinagkait ng mga kapatid! | Sumbungan ng Bayan
GMA Public Affairs
4 years ago
2:43
Buong mag-anak, nalason sa itlog ng isda; kanilang ina, nasawi | GMA News Feed
GMA News
4 years ago
11:59
Wish Ko Lang: Batang lalaki, inatake at nilapa ng buwaya!
GMA Public Affairs
6 years ago
0:57
DFA: Mga bagong pahayag online ng Chinese Embassy, hindi nakatutulong sa pagpapatatag ng relasyon ng China at PH | SONA
GMA News
25 minutes ago
1:10
Dating asst. ni Alcantara: May mga resibo ang perang dineliver kay Co pero pinapapunit | SONA
GMA News
27 minutes ago
1:29
Pilipino, kabilang sa 2 nasawi sa drone attack sa isang oil field sa Saudi Arabia | SONA
GMA News
27 minutes ago
0:40
3 PCG personnel, tinambangan; 2 sa kanila, patay | SONA
GMA News
29 minutes ago
0:50
Grade 3 student, nahuling may dalang baril, bala at kutsilyo sa paaralan | SONA
GMA News
30 minutes ago